| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072583R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2H 4000 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Mô tả chi tiết | Phần động máy cắt không khí (ACB) SACE Emax 2 E6.2H, Dòng định mức 4000A, 3 cực, Bộ bảo vệ Ekip Dip LSIG |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Phần động cho loại di động (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H (High) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) | 100 kA tại 220...440 V AC 100 kA tại 500...525 V AC 100 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100 kA tại 220...440 V AC (100% Icu) 100 kA tại 500...525 V AC (100% Icu) 100 kA tại 690 V AC (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (tại 440V AC) 2000 chu kỳ (tại 690V AC) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Khối lượng tịnh | 106 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 803 mm x 425 mm x 383 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.