| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA072562R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2H 4000 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Mô tả ngắn | Phần động máy cắt không khí E4.2H dòng 4000A, 3 cực, Rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 690V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch | H |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản | WMP (Phần động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 5000 chu kỳ (dưới 440V); 4000 chu kỳ (500-690V) |
| Kích thước (Rộng) | 425 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.