| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072551R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E4.2S 4000 Ekip Dip LI 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax2 E4.2S 4000 cố định 3 cực với đầu cực sau nằm ngang và bộ bảo vệ điện tử Ekip/Dip-LI R 4000 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
85 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
85 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải L và bảo vệ ngắn mạch tức thời I) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 384 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.