| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA072523R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2V 3200 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Mô tả sản phẩm | Phần di động của máy cắt không khí SACE Emax 2 E4.2V 3200 3 cực với rơ le điện tử Ekip Dip LSIG |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Số cực | 3 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440V | 150 kA |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | V |
| Loại rơ le bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSIG |
| Phiên bản thiết bị (Version) | WMP (Withdrawable Moving Part - Kiểu rút kéo) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.