| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072522R1 |
| Mô tả danh mục | E4.2V 3200 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Tên đầy đủ sản phẩm | SACE Emax 2 E4.2V 3200 - Phần di động của máy cắt 3 cực |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn (Xoay chiều AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn (Xoay chiều AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | V (Loại cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V - 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% của Icu (Tương đương 150 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Phần di động cho máy cắt kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện (tại 440V) | 7.000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 425 mm x 425 mm x 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 60 kg (Kilôgam) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.