| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072521R1 |
| Tên sản phẩm đầy đủ | E4.2V 3200 Ekip Touch LSIG 3p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440 V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (150 kA tại 440V) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất (Short-circuit performance level) | V |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Touch LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 7000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 384 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.