| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072502R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2S 3200 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn (Điện xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | S |
| Dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415 Vôn | 85 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 Vôn | 66 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu |
| Dòng chịu ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải S - Ngắn mạch có thời gian trễ I - Ngắn mạch tức thời |
| Phiên bản thiết bị | Phần động (Moving Part) cho kiểu lắp rút kéo được (Withdrawable) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 Vôn) | 7000 chu kỳ |
| Kích thước tịnh (Rộng) | 425 mm |
| Kích thước tịnh (Cao) | 425 mm |
| Kích thước tịnh (Sâu) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.