| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072501R1 |
| Mã EAN | 8015644763510 |
| Tên mô tả sản phẩm | E4.2S 3200 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Mô tả chi tiết từ hãng | Phần động cho máy cắt SACE Emax2 E4.2S 3200 3 cực với bộ bảo vệ bán dẫn AC Ekip/Dip-LSIG R 3200 |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần động kiểu rút kéo) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 60 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 425 mm x 425 mm x 383 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.