| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072491R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E4.2N 3200 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực (Number of Poles) | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (Rated Current - In) | 3200 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Rated Operational Voltage - Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage - Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage - Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | WMP - Phần di động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 7000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 425 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.