| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072453R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2V 2000 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Mô tả ngắn | Phần di động cho máy cắt không khí E4.2V 2000A 3 cực |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | V (Very High - Rất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400V - 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) - 1 giây | 100 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSIG (Bảo vệ quá tải, ngắn mạch có thời gian trễ, ngắn mạch tức thời, chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu ngăn kéo) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10000 chu kỳ |
| Kích thước chiều rộng | 425 mm |
| Kích thước chiều cao | 425 mm |
| Kích thước chiều sâu | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.