| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072452R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2V 2000 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động cho máy cắt không khí SACE Emax 2 E4.2V 2000 3 cực với rơ le điện tử AC Ekip/Dip-LSI R 2000, trang bị 4 tiếp điểm phụ và máy cắt ở vị trí mở-đóng |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản | WMP (Phần động kiểu rút kéo) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 220-440 V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500-525 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100 % của Icu |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (20 chu kỳ mỗi giờ) tại điện áp dưới 440 V |
| Kích thước (Rộng) | 425 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.