| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072423R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2S 2500 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) | 85 kA tại 415 V AC 85 kA tại 440 V AC 66 kA tại 500 V AC 66 kA tại 525 V AC 66 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 85 kA tại 415 V AC 85 kA tại 440 V AC 66 kA tại 500 V AC 66 kA tại 525 V AC 66 kA tại 690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | S |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Phiên bản thiết bị | Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ 60 chu kỳ mỗi giờ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ 30 chu kỳ mỗi giờ |
| Kích thước chiều rộng | 317 mm |
| Kích thước chiều cao | 425 mm |
| Kích thước chiều sâu | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.