| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072412R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2N 2500 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mã EAN | 8015644762629 |
| Mô tả danh mục | Phần động cho máy cắt SACE Emax2 E2.2N 2500 3 cực với bộ nhả điện tử AC Ekip/Dip-LSI R 2500 |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV (theo tiêu chuẩn IEC 60947-2) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt xoay chiều (AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% (tương đương Icu) |
| Dòng chịu đựng ngắn hạn định mức (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 3 cực |
| Loại phiên bản | W (Withdrawable - Loại rút kéo) |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ | EL (Điện tử) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue <= 440V) | 8000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 317 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.