| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072392R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2S 2000 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mã EAN | 8015644762422 |
| Tên sản phẩm | Air Circuit Breaker (Máy cắt không khí) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2000 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần động kiểu rút kéo) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Hiệu suất) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 400-440 V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 690 V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ (85 kA tại 440V / 66 kA tại 690V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | L - S - I (Quá tải - Ngắn mạch có thời gian trễ - Ngắn mạch tức thời) |
| Loại bộ bảo vệ | EL (Electronic - Điện tử) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.