| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072391R1 |
| Mã EAN | 8015644762413 |
| Tên sản phẩm quốc tế | E2.2S 2000 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Mô tả sản phẩm | Phần động máy cắt không khí SACE Emax 2 E2.2S dòng định mức 2000A, 3 cực, rơ le điện tử Ekip Dip LI, kiểu rút kéo |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 2000 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-440 V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 220-440 V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 690 V AC | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) | 66 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | S |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Phần động của máy cắt kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 317 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.