| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072361R1 |
| Tên mô tả sản phẩm (Catalog Description) | E2.2H 1600 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Phiên bản lắp đặt | Phần động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | H (High) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải L và Bảo vệ ngắn mạch tức thời I) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 12000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.