| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072332R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2B 1600 Ekip Dip LSI 3p WMP (Máy cắt không khí Emax 2, Khung E2.2, Dòng cắt B, 1600A, Bộ bảo vệ Ekip Dip LSI, 3 cực, Phần di động) |
| Tên thương mại | E2.2B 1600 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn (AC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 42 kA (ở điện áp 415 Vôn AC) 42 kA (ở điện áp 440 Vôn AC) 42 kA (ở điện áp 690 Vôn AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 42 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSI (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.