| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072321R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2H 1250 Ekip Dip LSIG 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 Amper |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Cấp độ hiệu suất) | H (High - Cao) |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V | 100 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V | 100 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 415V/440V | 100 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) (1 giây) | 85 kA |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 25.000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 440V) | 12.000 chu kỳ đóng cắt |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.