| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072313R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2S 1250 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Mô tả danh mục | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E2.2S dòng 1250A 3 cực, rơ le điện tử Ekip Dip LSIG, loại di động (WMP) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 A |
| Số cực | 3 |
| Phiên bản | Phần di động (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | S (Performance Level S) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 400/415V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 500/525V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 400/415V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 690V AC | 66 kA |
| Dòng chịu ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải, S - Ngắn mạch có thời gian trễ, I - Ngắn mạch tức thời, G - Chạm đất (LSIG) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện ($U_e$ < 440 V) | 15000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 317 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.