| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072312R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | E2.2S 1250 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động máy cắt không khí SACE Emax2 E2.2S 1250 3 cực với rơ le điện tử Ekip/Dip-LSI dòng định mức 1250A |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) |
85 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
85 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu thiết kế | WMP - Phần động kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 15000 chu kỳ (30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.