| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072303R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2N 1250 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2 (Phần di động - Moving Part) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Vôn |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản (Kiểu lắp đặt) | Phần di động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG (Bảo vệ: Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) tại 690V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ (66 kA) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 317 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.