| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072302R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2N 1250 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí (ACB) Emax 2, khung vỏ E2.2, dòng định mức 1250A, dòng cắt ngắn mạch N, rơ le điện tử Ekip Dip LSI, 3 cực, phiên bản di động (WMP) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 317 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.