| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072291R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2H 1000 Ekip Dip LSIG 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V (theo tiêu chuẩn IEC 60947-2) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 100 kA tại 220...440 V AC 85 kA tại 500...525 V AC 85 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100 kA tại 220...440 V AC 85 kA tại 500...525 V AC 85 kA tại 690 V AC |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 15000 chu kỳ (tại điện áp dưới hoặc bằng 440 V) |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.