| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072283R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2S 1000 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động của máy cắt không khí Emax 2, khung E2.2, dòng định mức 1000A, khả năng cắt ngắn mạch loại S, rơ le điện tử Ekip Dip LSIG, 3 cực |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Kiểu lắp đặt | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần động kiểu rút kéo) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải, S - Ngắn mạch có thời gian trễ, I - Ngắn mạch tức thời, G - Chạm đất |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 85 kA (ở điện áp 220...440 V AC) 66 kA (ở điện áp 690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) | 85 kA (ở điện áp 220...440 V AC) 66 kA (ở điện áp 690 V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 15000 chu kỳ (ở điện áp 440 V AC) |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.