| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072273R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2N 1000 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | Rút kéo (Withdrawable) - Chỉ phần di động (Moving Part) |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 66 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 66 kA tại 220...440 V AC (100% Icu) 66 kA tại 690 V AC (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit/Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Độ bền cơ khí | 25,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 15,000 chu kỳ (tại 440 V AC) 15,000 chu kỳ (tại 690 V AC) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.