| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072253R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2S 800 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) - Phần động (Moving Part) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volts AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volts AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Amps |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kiloAmps (trong 1 giây) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 85 kiloAmps |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 85 kiloAmps |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 66 kiloAmps |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
| Số cực | 3 Cực |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit/Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | WMP - Withdrawable Moving Part (Kiểu rút kéo - Phần động) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại 440V) | 20,000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước sản phẩm (Rộng) | 317 mm |
| Kích thước sản phẩm (Cao) | 425 mm |
| Kích thước sản phẩm (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.