| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072251R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2S 800 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Version) | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần động kiểu kéo rút) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.