| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072222R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2C 1600 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động của máy cắt không khí Emax2 E1.2C, dòng định mức 1600A, 3 cực, trang bị bộ bảo vệ Ekip Dip LSI |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | C (High breaking capacity - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500/525V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 42 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại máy cắt | Kiểu rút kéo - Phần di động (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 278 mm x 363.5 mm x 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.