| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072221R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2C 1600 Ekip Dip LI 3p F F |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415 Volt | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 415 Volt | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) trong 1 giây | 42 kA |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 Volt) | 8000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 278 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.