| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072213R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2B 1600 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt E1.2B 1600A 3 cực với rơ le điện tử Ekip Dip LSIG |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V AC | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L), Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ (S), Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I), Bảo vệ chạm đất (G) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động của máy cắt kiểu kéo ra (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8,000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.