| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Global ID) | 1SDA072192R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2N 1250 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động của máy cắt không khí (ACB) Emax 2 E1.2N, dòng định mức 1250A, 3 cực, bộ bảo vệ điện tử Ekip Dip LSI, phiên bản rút kéo (WMP) |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) (1 giây) | 42 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Phần động dùng cho kiểu lắp đặt rút kéo) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Khối lượng tịnh | 18 Kilôgam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.