| Thông số | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072191R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2N 1250 Ekip Dip LI 3p F F |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 500V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 690V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế ($I_{cs}$) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế ($I_{cs}$) tại 690V | 50 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 50 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ | EL (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị đầu cuối | Trước (Front) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 296 mm x 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.