| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072171R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E1.2B 1250 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Tên sản phẩm đầy đủ | SACE Emax 2 - Máy cắt không khí E1.2B 1250A 3 cực (Phần di động - Moving Part) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế ($I_{cs}$) | 42 kA (tại điện áp 220V...440V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) | 42 kA (tại điện áp 440V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | B (42 kA) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ ngắn mạch | EL |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Kiểu rút kéo, phần di động) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ (với tốc độ 30 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 278 mm x 363.5 mm x 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.