| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072142R1 |
| Mô tả catalog | E1.2C 1000 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động máy cắt Emax2 E1.2C 1000 3 cực với rơ le điện tử Ekip/Dip-LSI dòng 1000A |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Kiểu rút kéo) |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt (Performance Level) | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400-415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400-415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 278 mm |
| Kích thước (Cao) | 363.5 mm |
| Kích thước (Sâu) | 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.