| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072132R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | E1.2B 1000 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả danh mục | Phần động máy cắt không khí E1.2B dòng định mức 1000A, 3 cực, bộ bảo vệ Ekip Dip LSI |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản | WMP (Phần động cho máy cắt kiểu rút kéo) |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 42 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V | 42 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 42 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (42 kA) |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Relay) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 278 mm x 363.5 mm x 271 mm |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.