| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072131R1 |
| Mô tả trên catalog | E1.2B 1000 Ekip Dip LI 3p F F |
| Mã EAN | 8015644759811 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 42 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn hạn định mức (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải L và Ngắn mạch tức thời I) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8,000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh | 14 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.