| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072112R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2N 800 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2, Khung E1.2, Dòng định mức 800A, Khả năng cắt ngắn mạch loại N, Loại rút kéo (phần động), 3 cực, Bộ bảo vệ điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản máy cắt | Phần động cho máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn xoay chiều |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | N (Normal - Bình thường) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 400 Vôn xoay chiều | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 415 Vôn xoay chiều | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440 Vôn xoay chiều | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500 Vôn xoay chiều | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 525 Vôn xoay chiều | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690 Vôn xoay chiều | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 400 Vôn xoay chiều | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415 Vôn xoay chiều | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440 Vôn xoay chiều | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI (Bảo vệ Quá tải L, Ngắn mạch có thời gian trễ S, Ngắn mạch tức thời I) |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 278 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 363.5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 271 mm |
| Trọng lượng tịnh | 18 kg (chỉ tính phần động) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.