| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072102R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2C 800 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mã EAN | 8015644759521 |
| Tên sản phẩm | Air Circuit Breaker - Máy cắt không khí |
| Loại sản phẩm | Emax 2 |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V (theo tiêu chuẩn AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 220-240 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 380-415 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 440 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 500-525 V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 690 V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu (tương đương 50 kA tại 415V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8,000 chu kỳ (với điện áp 440V) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 278 mm x 296.5 mm x 271 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.