| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072101R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2C 800 Ekip Dip LI 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí Emax2 E1.2C 800 cố định 3 cực với đầu cực trước và rơ le điện tử Ekip/Dip-LI 800A |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn Xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn Xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V-440V | 50 kA (KiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V-440V | 50 kA (KiloAmpe) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch thời gian ngắn định mức (Icw) trong 1 giây | 42 kA (KiloAmpe) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Loại rơ le | Điện tử (EL) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Cố định - Phía trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Chiều rộng (Net Width) | 271 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 296 mm |
| Chiều sâu (Net Depth / Length) | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.