| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072092R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2B 800 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Phiên bản | Di động / Rút kéo được (Withdrawable - WMP) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 400V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 440V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 500V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 42 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ | Điện tử (Electronic - EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Công suất tiêu thụ (Power Loss) | 100 W |
| Kích thước (Rộng) | 278 mm |
| Kích thước (Cao) | 363.5 mm |
| Kích thước (Sâu) | 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.