| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072071R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | E1.2N 630 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải L và bảo vệ ngắn mạch tức thời I) |
| Phiên bản thiết bị | Phần động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
| Kích thước (Rộng) | 278 mm |
| Kích thước (Cao) | 363.5 mm |
| Kích thước (Sâu) | 271 mm |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.