| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072063R1 |
| Tên sản phẩm thương mại | E1.2C 630 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Nhà sản xuất | ABB |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 415V | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn hạn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Công nghệ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8,000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 278 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 363.5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.