| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072062R1 |
| Mô tả ngắn (Catalog Description) | E1.2C 630 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mã EAN | 8015644759124 |
| Dòng sản phẩm chính (Product Main Type) | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm (Product Name) | Air Circuit Breaker (Máy cắt không khí) |
| Loại sản phẩm (Product Type) | Air Circuit Breaker |
| Dòng điện định mức (Rated Current - In) | 630 A |
| Điện áp định mức (Rated Voltage - Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Rated Operational Voltage - Ue) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage - Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage - Ui) | 1000 V AC |
| Tần số định mức (Rated Frequency - f) | 50 / 60 Hz |
| Số cực (Number of Poles) | 3 Cực |
| Phiên bản (Version) | Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu rút kéo) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn (Rated Ultimate Short-Circuit Breaking Capacity - Icu) | (400 V AC) 50 kA (415 V AC) 50 kA (440 V AC) 50 kA (500 V AC) 42 kA (525 V AC) 42 kA (690 V AC) 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Rated Service Short-Circuit Breaking Capacity - Ics) | (220 V AC) 50 kA (230 V AC) 50 kA (380 V AC) 50 kA (400 V AC) 50 kA (415 V AC) 50 kA (440 V AC) 50 kA (500 V AC) 42 kA (660 V AC) 42 kA (690 V AC) 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Rated Short-time Withstand Current - Icw) | Trong 1 giây: 42 kA |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ (Release Type) | EL (Electronic - Điện tử) |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 8000 chu kỳ (30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Tổn hao công suất (Power Loss) | 62 W |
| Chiều rộng sản phẩm (Product Net Width) | 278 mm |
| Chiều cao sản phẩm (Product Net Height) | 363.5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (Product Net Depth / Length) | 271 mm |
| Trọng lượng tịnh (Product Net Weight) | 18 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.