| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072041R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2N 250 Ekip Dip LI 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 250 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu nối | Trước (Front) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400/415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400/415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (với bảo trì định kỳ) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 271 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.