| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072032R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2X/f 6300 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 A |
| Số cực | 4 cực (4 Poles) - Trung tính 100% (Full size neutral) |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | X (High breaking capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 200 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V AC | 200 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong 1 giây (Icw) | 120 kA |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit/Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản (Version) | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối (Terminals) | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 12.000 chu kỳ (cycles) - 60 chu kỳ/giờ |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 2.000 chu kỳ (cycles) tại 6300A - 10 chu kỳ/giờ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 1014 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | Khoảng 135 kg - 140 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.