| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Diễn giải |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072031R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2X/f 6300 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại máy cắt | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 A |
| Số cực | 4 cực (4p /f - Full size neutral) |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ phá hủy ngắn mạch (Performance Level) | X (Extreme breaking capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V | 200 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 120 kA (1 giây) / 100 kA (3 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải L và ngắn mạch tức thời I) |
| Loại thiết bị (Version) | F (Fixed - Cố định) |
| Kiểu kết nối cực (Terminals) | HR (Rear flat Horizontal - Nối sau nằm ngang) |
| Độ bền cơ học | 12.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 2.000 chu kỳ (tại Ue <= 440V) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 1014 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 140 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.