| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072023R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2V/f 6300 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) tại 40°C | 6300 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V (Very High - Rất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 415V - 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V - 440V | 150 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Kiểu thiết kế (Version) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 1014 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 135 Kilogam |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.