| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072021R1 |
| Mô tả danh mục | E6.2V/f 6300 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 6300 Amps |
| Dòng trung tính ($N$) | 100% (Full Neutral - /f) |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại ($I_{cu}$) tại 415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại ($I_{cu}$) tại 690V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 415V AC | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 12.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 2.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 1014 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.