| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072012R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2H/f 6300 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E6.2H/f dòng 6300A loại Cố định, 4 cực, đấu nối ngang phía sau, trang bị rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | H |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 100 kA (tại điện áp 220V...440V AC) 100 kA (tại điện áp 500V...525V AC) 100 kA (tại điện áp 690V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100 kA (tại điện áp 220V...440V AC) 100 kA (tại điện áp 500V...525V AC) 100 kA (tại điện áp 690V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng | 1014 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.