| Thông số | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072003R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2X/f 5000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E6.2X/f 5000 loại Cố định (Fixed), 4 cực, đấu nối sau nằm ngang (Rear Horizontal), rơ le điện tử Ekip Dip LSIG |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 Ampe |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 Volts AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volts |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp hiệu suất (Performance Level) | X |
| Loại rơ le bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSIG (Bảo vệ quá tải L, ngắn mạch có thời gian trễ S, ngắn mạch tức thời I, chạm đất G) |
| Loại bảo vệ ngắn mạch | EL |
| Số cực (Number of Poles) | 4 cực (4p) |
| Vị trí cực trung tính | Phải |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 440V) | 2000 chu kỳ đóng cắt |
| Kích thước (Rộng) | 1014 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.